Breaking News
Home / Uncategorized / ਹੁਣੇ ਆਈ ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ – ਇਸ ਪੰਜਾਬਣ ਨੇ ਕਿਓਂ ਲਿਆ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਫੈਸਲਾ ਦੇਖੋ

ਹੁਣੇ ਆਈ ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ – ਇਸ ਪੰਜਾਬਣ ਨੇ ਕਿਓਂ ਲਿਆ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਫੈਸਲਾ ਦੇਖੋ

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੰਜਾਬ ਨਿਊਜ਼ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਹੁਣੇ ਆਈ ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ –

ਇਸ ਪੰਜਾਬਣ ਨੇ ਕਿਓਂ ਲਿਆ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਫੈਸਲਾ ਦੇਖੋ ਪਤੀ ਵੱਲੋਂ ਤੰਗ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ‘ਤੇ 6 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਗਰਭਵਤੀ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਲਿਆ ਫਾਹਾ:ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ 6 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਗਰਭਵਤੀ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਤੋਂ ਤੰਗ ਆ ਕੇ ਜੀਵਨ ਲੀਲਾ ਸਮਾਪਤ ਕਰ ਲਈ ਹੈ।ਮ੍ਰਿਤਕ

ਔਰਤ ਦਾ ਨਾਮ ਰਜਨੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਰਜਨੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਫ਼ੇਜ਼-7 ‘ਚ ਇੱਕ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਮਕਾਨ ‘ਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ।ਰਜਨੀ ਵਿਆਹ ਦੇ ਅੱਠ ਸਾਲ ਬਾਅਦ 6 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਗਰਭਵਤੀ ਸੀ।ਉਸ ਨੇ ਘਰ ਅੰਦਰ ਪੱਖੇ ਨਾਲ ਲਟਕ ਕੇ ਫਾਹਾ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ।ਰਜਨੀ ਦੇ

ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਪਵਨ ਚੰਦੇਲ ਉਸ ਨੂੰ ਤੰਗ ਕਰਦਾ ਸੀ,ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਸਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।ਮ੍ਰਿਤਕ ਦਾ ਪਤੀ ਪਵਨ ਚੰਦੇਲ ਸਾਫ਼ਟਵੇਅਰ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਆਈ.ਟੀ ਕੰਪਨੀ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਨਾਈਟ ਡਿਊਟੀ ‘ਤੇ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਉਹ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ‘ਚ ਹਮੀਰਪੁਰ ਵਿਖੇ ਆਪਣੇ ਕਿਸੀ ਕੰਮ ਲਈ ਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ।ਜਿਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ

ਰਜਨੀ ਨੇ ਫਾਹਾ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ।ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਕਾਨ ਮਾਲਕ ਜੀਤ ਕੁਮਾਰ ਨੇ 100 ਨੰਬਰ ਰਾਹੀਂ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ।ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਥੱਲੇ ਉਤਾਰਿਆ ਤੇ ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ 6 ਫ਼ੇਜ਼ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਪੋਸਟ ਮਾਰਟਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਔਰਤ ਦਾ ਪਤੀ ਪਵਨ ਚੰਦੇਲ ਫ਼ਰਾਰ ਹੈ।

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖਬਰ : ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਇਸ ਵੱਡੀ ਐਕਟਰੈਸ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌਤ , ਸੋਗ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਫ਼ਿਲਮੀ ਜਗਤ

मौत किसी की भी और कैसी भी हो यकीन मानिये बहुत ही दुखद होती है. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *